| Tên | Điều hòa không khí hệ thống phân chia di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Nhà bếp và Văn phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Tên | Điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 12V,24V,48V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | Điều hòa RV nhỏ |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | Điều hòa không khí ngoài trời nhỏ |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 600 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên | máy điều hòa có màn chống muỗi |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2200BTU |
| nguồn điện | 220V AC/110V AC |
|---|---|
| cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tính di động | Gọn nhẹ có tay cầm |
| Tên | RV di động AC |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 500 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |