| Tên | Điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 12V,24V,48V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Máy điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Công suất định mức | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Tên | Điều hòa mini di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Máy điều hòa không khí mini di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Công suất định mức | 490 Watt |
| trọng lượng tịnh | 13 kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Công suất định mức | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| tổng trọng lượng | 15 kg |
| Tên | điều hòa không khí cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220v/110v,12v,24v |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| Loại nguồn | AC,DC |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |