| Tên | Điều hòa di động cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên | Máy điều hòa di động cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 500 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2200BTU |
| Độ ồn | 45dB |
| Loại điều khiển | máy điều hòa không khí lều cắm trại |
|---|---|
| Luồng không khí | 400 CFM |
| Kiểu | Máy điều hòa không khí loại chia |
| Độ ồn | 45dB |
| tổng trọng lượng | 15 kg |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Công suất định mức | 490 Watt |
| trọng lượng tịnh | 13 kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Công suất định mức | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| tổng trọng lượng | 15 kg |
| Tên | Điều hòa di động nhỏ gọn |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 420 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |