| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Điện áp | 220V,110V |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 180 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy điều hòa không khí di động |
|---|---|
| Điện áp (V) | 220,110 |
| Công suất (W) | 490 |
| Sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 12V,24V,48V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |