| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 180 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศพกพา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 220,110 |
| กำลัง (วัตต์) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 12V, 24V, 48V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |