| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเย็นเร็ว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110,12V,24V |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแคมป์ปิ้ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110,12V,24V |
| กำลัง (ญ) | 500 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแคมป์ปิ้ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110,12V,24V |
| กำลัง (ญ) | 500 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วนขนาดเล็กแบบพกพา |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศขนาดเล็ก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 420 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศขนาดเล็กที่เงียบสงบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 420 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศขนาดเล็กแบบแยกส่วน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V, 12V, 24V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศระบบแยกส่วนแบบพกพา |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วนแบบพกพา |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 12V, 24V, 48V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |