| Tên | Máy điều hòa không khí làm mát nhanh |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên | điều hòa không khí cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 500 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | điều hòa không khí cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 500 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | Điều hòa mini di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | điều hòa không khí mini |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 420 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên | Máy điều hòa nhỏ yên tĩnh |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 420 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên | Máy Điều Hòa Mini Split |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V,12V,24V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Điều hòa không khí hệ thống phân chia di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 12V,24V,48V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |