| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Điều hòa di động mini |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 600 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy điều hòa di động phòng ký túc xá |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy điều hòa di động mini |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Tên | điều hòa không khí cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | điều hòa không khí cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 500 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | Máy điều hòa di động tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | AC nhỏ gọn di động |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |