| Tên | Điều hòa mini di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Máy điều hòa không khí mini di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Bộ AC chia nhỏ di động |
|---|---|
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Máy Điều Hòa Mini Split |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V,12V,24V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
|---|---|
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Tên | Bộ AC phân chia di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |