| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศตั้งโต๊ะขนาดเล็ก |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การพกพา | น้ำหนักเบา มีหูหิ้ว |
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 12V, 24V, 48V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | 16°ซ ถึง 32°ซ |
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การพกพา | น้ำหนักเบา มีหูหิ้ว |
| ชื่อ | มินิหมอก AC แบบพกพา |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 180 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การพกพา | น้ำหนักเบา มีหูหิ้ว |
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | 16°ซ ถึง 32°ซ |
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การพกพา | น้ำหนักเบา มีหูหิ้ว |
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ความจุความร้อน | 2000BTU |
| ชื่อ | หน่วย AC ขนาดกะทัดรัดแบบพกพา |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |