| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2200BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2200BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |