| ชื่อ | หน่วย AC ขนาดกะทัดรัด |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2200BTU |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก ห้องครัว |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |