| ชื่อ | มุ้งกันยุงแอร์ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก, รถยนต์, เต็นท์ |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2200BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2200BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |