| Tên | Bộ AC ngoài trời di động |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe Hơi, Văn Phòng, Nhà Thú Cưng |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe Hơi, Văn Phòng, Nhà Thú Cưng |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |
| Tên | máy điều hòa có màn chống muỗi |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | điều hòa không khí mini |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Lều, Vật Nuôi, Nhà Bếp |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | 36-49dB |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp 3 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Tên | điều hòa không khí mini |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | điều hòa không khí mini |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |
| Chức năng | Làm mát, hút ẩm |