| Tên | điều hòa không khí mini |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | Điều hòa để bàn mini |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | máy điều hòa có màn chống muỗi |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2500BTU |
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
|---|---|
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tính di động | Gọn nhẹ có tay cầm |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe hơi, Ngoài trời |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | sưởi ấm |
| nguồn điện | Điện |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
|---|---|
| Điện áp | 12V,24V,48V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
|---|---|
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tính di động | Gọn nhẹ có tay cầm |
| Tên | Máy điều hòa sương mù mini di động |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 180 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |