| Tên | điều hòa không khí mini |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 420 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe, Lều |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |
| Tên | máy điều hòa có màn chống muỗi |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | điều hòa không khí mini |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2500BTU |
| Tên | Máy điều hòa không khí để bàn văn phòng công suất thấp |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | Chia AC di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Máy điều hòa để bàn |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | điều hòa không khí mini |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Điều hòa không khí tiết kiệm năng lượng nhỏ |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | máy điều hòa có màn chống muỗi |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |