| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Lều |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe, Lều |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe, Lều |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2200BTU |
| Độ ồn | 45dB |
| Tình trạng | Mới, Đã qua sử dụng |
|---|---|
| Kiểu | Máy điều hòa di động, máy điều hòa đứng trên sàn, trần, máy điều hòa không khí thương mại di động đã |
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 420 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Nội thất phòng họp, Xe / Lều, Văn phòng |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |