| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก, เต็นท์ |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก, รถยนต์, เต็นท์ |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ประเภทพลังงาน | เครื่องปรับอากาศ |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก, รถยนต์, เต็นท์ |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2200BTU |
| ระดับเสียงรบกวน | 45 เดซิเบล |
| เงื่อนไข | ใหม่ใช้แล้ว |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบตั้งพื้น,ติดเพดาน,เครื่องปรับอากาศเชิงพาณิชย์มือสองแบบพกพาคุณภาพดีที่สุ |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 420 |
| ใช้ | ห้อง, รถยนต์, เฟอร์นิเจอร์ห้องประชุม, ยานพาหนะ / เต็นท์, สำนักงาน |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| มาตรฐานประสิทธิภาพพลังงานของจีน | ระดับ 2 |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| มาตรฐานประสิทธิภาพพลังงานของจีน | ระดับ 2 |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| มาตรฐานประสิทธิภาพพลังงานของจีน | ระดับ 2 |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| มาตรฐานประสิทธิภาพพลังงานของจีน | ระดับ 2 |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| มาตรฐานประสิทธิภาพพลังงานของจีน | ระดับ 2 |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |