| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การพกพา | น้ำหนักเบา มีหูหิ้ว |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศขนาดเล็กแบบแยกส่วน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V, 12V, 24V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | หน่วย AC กลางแจ้งแบบพกพา |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง, รถยนต์, สำนักงาน, บ้านสัตว์เลี้ยง |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ประเภทพลังงาน | เครื่องปรับอากาศ |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ประเภทพลังงาน | เครื่องปรับอากาศ |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง, เต็นท์, สัตว์เลี้ยง, ห้องครัว |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | 36-49เดซิเบล |
| มาตรฐานประสิทธิภาพพลังงานของจีน | ระดับ 3 |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง, รถยนต์, สำนักงาน, บ้านสัตว์เลี้ยง |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ประเภทพลังงาน | เครื่องปรับอากาศ |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง, รถยนต์, สำนักงาน, บ้านสัตว์เลี้ยง |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ประเภทพลังงาน | เครื่องปรับอากาศ |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ประเภทพลังงาน | เครื่องปรับอากาศ |
| การทำงาน | การทำความเย็น, ลดความชื้น |
| ชื่อ | เต็นท์แคมป์ปิ้ง AC Unit |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |