| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วนขนาดเล็กแบบพกพา |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วนขนาดเล็กแบบพกพา |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | มินิหมอกแอร์คูลเลอร์ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2200BTU |
| ระดับเสียงรบกวน | 45 เดซิเบล |
| ชื่อ | หน่วย AC แยกขนาดเล็กแบบพกพา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | 16°ซ ถึง 32°ซ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ความจุความร้อน | 2000BTU |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ชื่อ | มินิออฟฟิศแอร์ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | รถบ้าน AC แบบพกพา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110,12V,24V |
| กำลัง (ญ) | 600 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศตั้งแคมป์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |