| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2200BTU |
| Độ ồn | 45dB |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
|---|---|
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Nhà bếp và Văn phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe Hơi, Văn Phòng, Nhà Thú Cưng |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Lều, Vật Nuôi, Nhà Bếp |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | 36-49dB |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp 3 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe Hơi, Văn Phòng, Nhà Thú Cưng |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe Hơi, Văn Phòng, Nhà Thú Cưng |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe, Lều |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Lều, Vật Nuôi, Nhà Bếp |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | 36-49dB |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp 3 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |