| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Loại điều khiển | máy điều hòa không khí lều cắm trại |
|---|---|
| Luồng không khí | 400 CFM |
| Kiểu | Máy điều hòa không khí loại chia |
| Độ ồn | 45dB |
| tổng trọng lượng | 15 kg |
| Tên | điều hòa không khí cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220v/110v,12v,24v |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | điều hòa không khí cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220v/110v,12v,24v |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Làm mát/sưởi ấm | Làm mát và sưởi ấm |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Điện áp | 220V,110V |
| Tên | Máy điều hòa di động loại chia |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 12V,24V,48V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Điều hòa di động nhỏ gọn |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |