| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ประเภทการควบคุม | เครื่องปรับอากาศเต็นท์แคมป์ |
|---|---|
| การไหลของอากาศ | 400 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| พิมพ์ | เครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วน |
| ระดับเสียงรบกวน | 45 เดซิเบล |
| น้ำหนักรวม | 15 กก |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแคมป์ปิ้ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220v/110v,12v,24v |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแคมป์ปิ้ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220v/110v,12v,24v |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ความเย็น/ความร้อน | การทำความเย็นและการทำความร้อน |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 12V, 24V, 48V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่ขนาดกระทัดรัด |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |