| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 12V, 24V, 48V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | 16°ซ ถึง 32°ซ |
| ชื่อ | หน่วย AC ของผู้ไปพักแรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220v/110v,12v,24v |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | 16°ซ ถึง 32°ซ |
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 12V, 24V, 48V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | 16°ซ ถึง 32°ซ |
| ชื่อ | หน่วย AC แยกขนาดเล็กแบบพกพา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | 16°ซ ถึง 32°ซ |
| ชื่อ | เครื่องเย็นแคมป์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220v/110v,12v,24v |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |