| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
|---|---|
| Điện áp | 12V,24V,48V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Tên | Bộ điều hòa cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220v/110v,12v,24v |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
|---|---|
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
|---|---|
| Điện áp | 12V,24V,48V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Tên | Bộ AC chia nhỏ di động |
|---|---|
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Tên | Camping AC Cooler |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220v/110v,12v,24v |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |