| Tiêu thụ điện năng | 230 watt |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Độ ồn | 45dB |
| Kiểu | Điều hòa không khí |
| Hàm hẹn giờ | Đúng |
| Tên | Bộ AC chia nhỏ di động |
|---|---|
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Tên | Bộ AC phân chia di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Bộ AC nhỏ gọn |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 500 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | RV di động AC |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 500 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | Máy làm ẩm không khí mini |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 180 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | RV di động AC |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên | AC ngoài trời di động |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 500 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | RV di động AC |
|---|---|
| Kích thước | 24x16x14 inch |
| Tính di động | Bánh xe và tay cầm tích hợp |
| Nguồn điện | Điện (110V-120V) |
| Loại điều khiển | Điều khiển từ xa kỹ thuật số |
| Tên | Máy làm ẩm không khí mini |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |