| ชื่อ | รถบ้าน AC แบบพกพา |
|---|---|
| ขนาด | 24 x 16 x 14 นิ้ว |
| การพกพา | มีล้อและมือจับในตัว |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า (110V-120V) |
| ประเภทการควบคุม | รีโมทคอนโทรลแบบดิจิตอล |
| ชื่อ | เครื่องเพิ่มความชื้นในอากาศขนาดเล็ก |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 420 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ชื่อ | หน่วย AC พื้นที่ขนาดเล็ก |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ชื่อ | เต็นท์ตั้งแคมป์ AC หน่วย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110,12V,24V |
| กำลัง (ญ) | 500 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | หน่วย AC แคมป์ปิ้ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110,12V,24V |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |