| Tên | Máy làm mát không khí phun sương mini |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Bếp |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe hơi, Ngoài trời |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe hơi, Ngoài trời |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Mẫu số | B01 |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng, Xe, Lều |
| Tiếng ồn của máy trong nhà | > 50db |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2500BTU |
| Công suất sưởi ấm | 2000BTU |
| Mẫu số | M01 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng của Trung Quốc | Cấp độ 2 |
| Làm mát/sưởi ấm | chỉ làm mát |
| nguồn điện | Điện |
| Loại nguồn | AC |