| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง, รถยนต์ |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| มาตรฐานประสิทธิภาพพลังงานของจีน | ระดับ 5 |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก รถยนต์ กลางแจ้ง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก รถยนต์ กลางแจ้ง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง, รถยนต์, ห้องครัว |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก รถยนต์ กลางแจ้ง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก ห้องครัว |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก รถยนต์ กลางแจ้ง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | เครื่องทำความร้อน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2200BTU |
| ระดับเสียงรบกวน | 45 เดซิเบล |
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ความจุความร้อน | 2000BTU |
| ชื่อ | มินิคูลลิ่งเอซี |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2200BTU |