| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
|---|---|
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tính di động | Gọn nhẹ có tay cầm |
| Tên | Điều hòa văn phòng mini |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy làm mát không khí phun sương mini |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Chia AC di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2200BTU |
| Độ ồn | 45dB |
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2200BTU |
| Độ ồn | 45dB |
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2200BTU |
| Độ ồn | 45dB |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
|---|---|
| Điện áp | 12V,24V,48V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2200BTU |
| Độ ồn | 45dB |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
|---|---|
| Điện áp | 12V,24V,48V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |