| Tên | Bộ AC chia nhỏ di động |
|---|---|
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 420 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên | Bộ điều hòa lều cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 500 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | AC ngoài trời di động |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 500 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | đơn vị AC cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên | Bộ AC phân chia di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |