| Tên | Điều hòa không khí ngoài trời di động |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 500 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Tên | Điều hòa di động RV |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
|---|---|
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tính di động | Gọn nhẹ có tay cầm |
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
|---|---|
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tính di động | Gọn nhẹ có tay cầm |
| Tên | điều hòa di động chia đôi |
|---|---|
| Công suất định mức | 490 Watt |
| trọng lượng tịnh | 13 kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 16°C đến 32°C |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
|---|---|
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tính di động | Gọn nhẹ có tay cầm |
| Tên | máy điều hòa có màn chống muỗi |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | điều hòa không khí cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220v/110v,12v,24v |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| Loại nguồn | AC,DC |
| Nguồn điện | Điện, năng lượng mặt trời |
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2200BTU |
| Độ ồn | 45dB |
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2200BTU |
| Độ ồn | 45dB |