| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศกลางแจ้งแบบพกพา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 500 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่ RV |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การพกพา | น้ำหนักเบา มีหูหิ้ว |
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การพกพา | น้ำหนักเบา มีหูหิ้ว |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 490 วัตต์ |
| น้ำหนักสุทธิ | 13 กก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | 16°ซ ถึง 32°ซ |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การพกพา | น้ำหนักเบา มีหูหิ้ว |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศมุ้งกันยุง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแคมป์ปิ้ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220v/110v,12v,24v |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ประเภทพลังงาน | เอซี,ดีซี |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2200BTU |
| ระดับเสียงรบกวน | 45 เดซิเบล |
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2200BTU |
| ระดับเสียงรบกวน | 45 เดซิเบล |