| Tên | Máy điều hòa di động phòng ký túc xá |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Điều hòa RV nhỏ gọn |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 600 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên | Máy điều hòa di động loại chia |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 490 Watt |
| Điện áp | 220V,110V |
| Công suất làm mát | 5500BTU |
| Loại chất làm lạnh | R410A |
| Tên | Điều hòa di động |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 15 kg |
| Luồng khí | 165 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | điều hòa không khí cắm trại |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220,110,12V,24V |
| Sức mạnh (w) | 490 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên | Máy điều hòa di động tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V, AC 110V |
| Cân nặng | 13 kg |
| Công suất định mức | 280W |
| Công suất làm mát | 2000BTU |
| Tên | điều hòa không khí mini |
|---|---|
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 420 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Phòng họp, RVS / Lều, Văn phòng |
| Nguồn điện | Điện |
| Tình trạng | Mới, Đã qua sử dụng |
|---|---|
| Kiểu | Máy điều hòa di động, máy điều hòa đứng trên sàn, trần, máy điều hòa không khí thương mại di động đã |
| Điện áp (v) | 220.110 |
| Sức mạnh (w) | 420 |
| sử dụng | Phòng, Xe hơi, Nội thất phòng họp, Xe / Lều, Văn phòng |
| Tên | Bộ AC di động cá nhân |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC/110V AC |
| Cân nặng | 12 kg |
| Luồng khí | 80 CFM |
| Bảo hành | 1 năm |