May 9, 2026
| ประเภทสินค้า | ลักษณะสําคัญ |
|---|---|
| AC พกพาแบบดั้งเดิม | จําเป็นต้องใช้ท่อไฟฟ้า พลังงานสูง มีเสียงดัง |
| พัดลม / เครื่องเย็น | ไม่มีความเย็นจริง หนาวและติด |
| A02 เครื่องปรับอากาศพกพา | ไม่มีท่อ • พลังงานต่ํา • ระบบเย็นหมอก • ทําความสะอาดง่าย • ทุกฉาก |
| ปริมาตร | มูลค่า |
|---|---|
| ขนาด | 285 × 255 × 375 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักสะสม | ~ 8 กิโลกรัม |
| การเย็น | 2000BTU / 550W |
| พลัง | การเย็น ~ 220W, พลังงาน < 200W |
| ถัง | 2.5L ถังการฟื้นฟูที่ติดตั้ง |
| เสียง | ~50dB |
| พลัง | 220 วา / 12 ว / 24 ว (มีอินเวอร์เตอร์) |
▌ประสิทธิภาพในการทําความเย็น: ความสามารถในการทําความเย็นที่แข็งแรง, ความรู้สึกแห้งและสบาย A02 ใช้เทคโนโลยีการทําความเย็นแบบคอมเพรสเซอร์, มีผลิตการทําความเย็นที่แข็งแรงและมั่นคงส่งความสบายและแห้งคล้ายกับเครื่องปรับอากาศแบบดั้งเดิมผลการเย็นที่มากเกินกว่าของแฟนธรรมดา
▌ การติดตั้งง่าย: ใช้งานได้ง่าย, นุ่มนวล และตามใจ ไม่จําเป็นต้องติดตั้งท่อไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ไอไม่ว่าจะอยู่ในห้องนั่งเล่น, ห้องนอนหรือห้องทํางาน ที่วางและขนย้ายง่ายตามความต้องการ
▌ ประหยัดพลังงานและเงียบ: มีประสิทธิภาพและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม เงียบสงบและสบายอัตราประสิทธิภาพพลังงานเหนือกว่าผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกันมาก; ในขณะเดียวกัน, การควบคุมเสียงเสียงระหว่างการทํางานเป็นที่ดีและมันสามารถสมดุลความชื้นภายในอย่างมีประสิทธิภาพ,และสร้างสภาพแวดล้อมที่เงียบสงบและสบายดีโดยรวมแล้ว A02 ได้มีการปรับปรุงอย่างครบถ้วนในสี่มิติหลักของประสิทธิภาพ, ความสะดวกสบาย, ประหยัดพลังงาน และความสบายใจ โดยกําหนดใหม่ระดับใหม่ของประสบการณ์การเย็นแบบพกพา