| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก, รถยนต์, เต็นท์ |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก ห้องครัว |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องพัก รถยนต์ กลางแจ้ง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| มาตรฐานประสิทธิภาพพลังงานของจีน | ระดับ 2 |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| หมายเลขรุ่น | B01 |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้อง |
| เสียงเครื่องจักรภายในอาคาร | > 50dB |
| มาตรฐานประสิทธิภาพพลังงานของจีน | ระดับ 2 |
| ความเย็น/ความร้อน | ระบายความร้อนเท่านั้น |
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การพกพา | น้ำหนักเบา มีหูหิ้ว |
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | 16°ซ ถึง 32°ซ |
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การพกพา | น้ำหนักเบา มีหูหิ้ว |
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |
| ความจุความร้อน | 2000BTU |
| ชื่อ | หน่วย AC ขนาดกะทัดรัดแบบพกพา |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| การไหลของอากาศ | 165 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |