| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศขนาดเล็ก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแบบพกพาประหยัดพลังงาน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศขนาดเล็ก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110 |
| กำลัง (ญ) | 420 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วนขนาดเล็กแบบพกพา |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่แบบแยกส่วน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 490 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 110V |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 5500BTU |
| ประเภทสารทำความเย็น | R410A |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแคมป์ปิ้ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220v/110v,12v,24v |
| กำลัง (ญ) | 490 |
| ประเภทพลังงาน | เอซี,ดีซี |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศเคลื่อนที่น้ำหนักเบา |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | 220V AC / 110V AC |
| น้ำหนัก | 12 กก |
| การไหลของอากาศ | 80 ลูกบาศก์ฟุตต่อนาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศแคมป์ปิ้ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 220,110,12V,24V |
| กำลัง (ญ) | 500 |
| ใช้ | ห้องพัก, รถยนต์, ห้องประชุม, RVS / เต็นท์, สำนักงาน |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ชื่อ | เครื่องปรับอากาศขนาดเล็ก |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟ AC 220V,ไฟ AC 110V |
| น้ำหนัก | 13 กก |
| กำลังไฟพิกัด | 280W |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 2500BTU |